Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Shophouse 3Tầng/100M2 Mặt Tiền Đường Dân Chủ Vsip II Bình Dương Giá Bao Sổ 3Tỷ710

Ngày đăng: 21/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Căn Shophouse 3 Tầng Sun Casa Central 3 tỷ 710 Quy cách: 3 tầng Diện tích đất: 5x20 Diện tích sử dụng: 177m2 Ưu điểm sản phẩm: - Mặt tiền đường Dân Chủ, dễ dàng nhận diện thương hiệu khi kinh doanh - Tỷ suất khai thác cho thuê tốt từ 14-16tr/tháng - Giá tốt so với sản phẩm cùng dãy, tương đồng Giá bán: 3,710 tỷ (không phát sinh thêm chi phí) Địa chỉ: khu đô thị Sun Casa Central, đường Dân Chủ, KCN VSIP 2 Bình Dương HOTLINE: 0945706508 Duy Mạnh #SunCasaCentral #SunCasaSquare #VSIP

Xem thêm

Liên hệ:

094 570 ****

Vị trí bản đồ

3,71 tỷ

4 PN, 4 WC
100 m²
37,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Casa Central, P. Vĩnh Tân, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NM

Nguyễn Duy Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Shophouse 3Tầng/100M2 Mặt Tiền Đường Dân Chủ Vsip II Bình Dương Giá Bao Sổ 3Tỷ710 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.