Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Carillon 7, giá cực chất 9,4 tỷ, 164 m2, 2PN, 3WC, mặt tiền 10m

Ngày đăng: 25/03/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Phú Thạnh, Hồ Chí Minh (Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh cũ) là một trong những bất động sản nhà phố thương mại nổi bật tại TPHCM. Với diện tích 164 m2, thiết kế 2 tầng, 2 phòng ngủ và 3 toilet, căn shophouse này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho việc kinh doanh. + Giá 9,4 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư và sinh sống. + Nội thất đầy đủ, chỉ việc vào ở ngay. + Hướng cửa chính: Nam, hướng ban công: Bắc, tạo không gian thoáng đãng. + Mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh. + Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng. Điểm cộng: Căn shophouse có phong thủy tốt, với thiết kế thông minh, tối ưu ánh sáng và gió. Mặt tiền rộng rãi, rất phù hợp cho các loại hình kinh doanh như cửa hàng, văn phòng. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh: - Gần siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh, và nhiều tiện ích khác. - Các công viên như Công viên Nước Đầm Sen, Công viên Văn Hóa Phường 13, Công viên Phú Lâm. - Bệnh viện Thẩm Mỹ JT Angel, Bệnh viện Chuyên Khoa Ngoại Thần Kinh Quốc Tế. - Trường Mẫu Giáo Hương Sen, Trường Mầm Non Bình Minh. Giới thiệu tổng quan dự án: Dự án Carillon 7, do Công ty CP Địa ốc Sài Gòn Thương Tín (TTC LAND) đầu tư, tọa lạc tại vị trí đắc địa, gần các quận Tân Bình, Bình Tân, Quận 6, Quận 11. Dự án bao gồm 1 block 27 tầng với 625 căn hộ, thiết kế tối ưu ánh sáng và gió, cung cấp nhiều tiện ích như sảnh lễ tân, siêu thị mini, hồ bơi, phòng gym, khu vui chơi trẻ em, sân tập thể thao và bảo vệ 24/7. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn shophouse tuyệt vời này qua số điện thoại 0934194450 hoặc gặp Đức Hải.

Xem thêm

Liên hệ:

093 419 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,4 tỷ

2 PN, 3 WC
164 m²
57,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Carillon 7, Đ. Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đức Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Carillon 7, giá cực chất 9,4 tỷ, 164 m2, 2PN, 3WC, mặt tiền 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.