Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cho bán căn hộ tầng trệt 124.5m2, sổ hồng sở hữu lâu dài, giá 7.5 tỷ

Ngày đăng: 16/02/2026

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ tầng trệt dạng shophouse Carillon 7 đối diện hồ bơi, cực kì thuận tiện kinh doanh, đã có GS25 về hoạt động kinh doanh. Giá bán 7.5 tỷ có TL cho KH thiện chí đi xem. LH 0934194450 Hải để trao đổi thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 419 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 3 WC
124.5 m²
60,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Carillon 7, Đ. Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
ĐH

Đức Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cho bán căn hộ tầng trệt 124.5m2, sổ hồng sở hữu lâu dài, giá 7.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.