Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán shophouse Carillon1. DT 172m2 có 2pn 2wc giá 13 tỷ có sổ. Tiện KD. LH 0943245711 Hoàng

Ngày đăng: 14/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu shophouse chung cư Carillon Apartment tọa lạc tại Hoàng Hoa Thám, Tân Bình, TP. HCM. - Căn hộ với diện tích 172m² (2 tầng) Lô F, thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho gia đình. Kinh doanh hoặc mở trường mầm non... Ưu điểm: Căn hộ được thiết kế phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, mang lại cảm giác yên bình giữa lòng thành phố. - Tiện ích chung cư đầy đủ: Hồ bơi, siêu thị, Trường mầm non, Khuôn viên cây xanh đi bộ, khu cafe ăn uống... Các tiện ích xung quanh bán kính gần: - Cách Hệ thống trường học Quốc tế; 200m. - Cách Sân bay 5 phút. - Cách trường học cấp 1, cấp 2 Hoàng Hoa Thám, Cấp 3 Nguyễn Chí Thanh: 1km. - Cách chợ/siêu thị: 1,5km. - Cách công viên: 2km. Giá bán 13 tỷ sổ hồng chính chủ Để biết thêm thông tin chi tiết và tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Huy Hoàng qua số điện thoại 0943245711 Hoàng

Xem thêm

Liên hệ:

094 324 ****

Vị trí bản đồ

13 tỷ

2 PN, 2 WC
172 m²
75,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Carillon Apartment (Carillon 1), Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 13, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Huy Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán shophouse Carillon1. DT 172m2 có 2pn 2wc giá 13 tỷ có sổ. Tiện KD. LH 0943245711 Hoàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.