Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Sky Center Phổ Quang, đầu tư đỉnh của chóp, dòng tiền 30 triệu/ tháng, giá chỉ 11 tỷ

Ngày đăng: 02/10/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Chớp ngay cơ hội sở hữu shophouse đẳng cấp Sky Center mặt tiền Phổ Quang, quận Tân Bình, thành phố Hồ Chí Minh.
Diện tích siêu rộng 135/120m2, mặt tiền 7.4m x 9.85m, thiết kế 1 trệt, 1 lầu, 2 vệ sinh, cho thuê ổn định 30 triệu/tháng.
Vị trí đắc địa gần công viên Gia Định, Hồ Văn Huê, Trường Sơn, sân bay quốc tế Tân Sơn Nhất.
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh gọn. Giá chỉ 11 tỷ (thương lượng bớt lộc).
Liên hệ ngay Thuyền 0935560756 để xem nhà và được hỗ trợ pháp lý trọn gói!
Xem thêm

Liên hệ:

093 556 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,4m
Chiều sâu 9,85m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

11 tỷ

72.89 m²
150,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Số tầng
1
Địa chỉ
Sky Center, Đ. Phổ Quang, P. 2, Q. Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thuyền Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Sky Center Phổ Quang, đầu tư đỉnh của chóp, dòng tiền 30 triệu/ tháng, giá chỉ 11 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.