Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội sở hữu shophouse mặt tiền đường Trần Hưng Đạo cuối cùng, căn S1-61 The Sotana

Ngày đăng: 27/03/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu shophouse mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, căn S1-61 The Sotana. Vị trí kim cương: Căn S1-61 tọa lạc trên mặt tiền đường Trần Hưng Đạo, tuyến phố du lịch sầm uất ven sông Hàn nơi hội tụ giá trị thương mại, du lịch và đầu tư đắt giá bậc nhất Đà Nẵng. Thông tin chi tiết: Loại hình: Townhouse 5 tầng. Diện tích đất: 108,1 m2. Tổng diện tích sàn: 433,2 m². Giá bán (đã gồm VAT & KPBT): 29,8 tỷ VNĐ. (Chưa bao gồm chính sách chiết khấu). Ưu đãi hấp dẫn: Hỗ trợ vay lên tới 80%. Lãi suất 0% trong 18 tháng. Chiết khấu đến 10%. Sở hữu ngay shophouse mặt tiền đắt giá vừa kinh doanh, vừa sinh lời bền vững giữa trung tâm thành phố biển năng động. Liên hệ ngay: 0935357691 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời cùng The Sotana!

Xem thêm

Liên hệ:

093 535 ****

Vị trí bản đồ

29,8 tỷ

108.1 m²
275,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Tran Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội sở hữu shophouse mặt tiền đường Trần Hưng Đạo cuối cùng, căn S1-61 The Sotana - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.