Tin đăng đã hết hạn.

Shop khối đế 2 tầng MT sông Hàn, ngang 5m, DT-124.5m2, giá chỉ 15 tỷ 285 Sun Symphony Residence

Ngày đăng: 22/03/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

* Hot! Căn shop khối đế duy nhất 2 tầng mặt tiền sông Hàn, có chiều ngang 5m vị trí ngay lối đi vào sảnh tòa S2, giá chỉ 15 TỶ 285 dự án Sun Symphony Residence, Đà Nẵng. Diện tích: 124.5M2 Chiều cao 2 tầng: 7m, 5m. Shop khối đế ngay mặt tiền sông Hàn, ngay lối đi bộ ven sông Hàn, đối diện bến du thuyền Sun Symphony Residence. 55 căn shop khối đế 2 tòa S1, S2. + Tòa S1: 13 căn mặt tiền sông Hàn, 6 căn view công viên nội khu 5000m2, 4 căn mặt tiền Trần Hưng Đạo. + Tòa S2: 3 căn mặt tiền sông Hàn, 6 căn view công viên nội khu 5000m2, 7 căn mặt tiền Trần Hưng Đạo, 5 căn view phân khu Townhouse Sonata thấp tầng. + Tòa S3: Mở bán giai đoạn sau. Shop khối đế Sun Symphony là sản phẩm tạo ra dòng tiền bền vững, số lượng hữu hạn. Đặc biệt: Pháp lý sở hữu lâu dài Anh chị liên hệ em nhé: 0931475704

Xem thêm

Liên hệ:

093 147 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

15,29 tỷ

124.5 m²
122,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
PN

Phạm Nguyệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shop khối đế 2 tầng MT sông Hàn, ngang 5m, DT-124.5m2, giá chỉ 15 tỷ 285 Sun Symphony Residence - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.