Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn góc shophouse khối đế sun symphony đà nẵng, chiết khấu khủng, ưu đãi ls 0% 30 tháng

Ngày đăng: 04/11/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse khối đế thuộc tổ hợp 8ha dự án Sun Symphony Residence, vị trí đắc địa ngay mặt tiền Trần Hưng Đạo, cách sông Hàn 2km, cạnh khán đài pháo hoa quốc tế Đà Nẵng. - Tổng: 56 căn shophouse - Vị trí: Mặt tiền Trần Hưng Đạo, quận Sơn Trà, trung tâm giải trí, du lịch, sát sông Hàn, view cực kỳ đắt giá. - Kết nối 5 phút đến Mỹ Khê, Sun World, cầu Rồng trung tâm du lịch sôi động nhất miền Trung. THÔNG TIN CĂN GÓC S10103A - Loại hình: Shophouse Khối Đế - Sở hữu lâu dài, thiết kế thông minh, kết hợp sống & kinh doanh. - Diện tích siêu rộng, tối ưu hóa không gian trưng bày & lưu thông: + Tầng 1: 116.3m² - Cao 7m + Tầng 2: 116.5m² - Cao 5m - Thiết kế: Mặt tiền rộng, 2 mặt thoáng, thiết kế tối ưu đến từ kiến trúc sư Aedas. - Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài, dễ dàng tùy chỉnh theo ý tưởng kinh doanh. LỢI THẾ ĐẦU TƯ & KINH DOANH: - Tiềm năng sinh lời cao: Khu vực du lịch bùng nổ, dòng khách quốc tế dồi dào lý tưởng cho F&B, spa, boutique, gallery - Tiện ích 5 sao nội khu: 3 bến du thuyền, hồ bơi vô cực, gym, spa, kid club, công viên ven sông mang đến trải nghiệm sống resort giữa lòng thành phố. - Tiến độ dự án: Đang thi công thần tốc, bàn giao dự kiến Q1/2026. CHÍNH SÁCH ĐẶC BIỆT: - Chiết khấu lên đến 17.5% dành cho KH thanh toán sớm. - Hỗ trợ vay 70% giá trị, lãi suất 0% trong 30 tháng (Không muộn hơn 31/01/2028) - Ưu đãi đặc biệt chiết khấu 5% trừ vào giá bán, tặng gói hoàn thiện nội thất 10tr/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

090 569 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

37,8 tỷ

186 m²
203,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0905692776

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn góc shophouse khối đế sun symphony đà nẵng, chiết khấu khủng, ưu đãi ls 0% 30 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.