Tin đăng đã hết hạn.

Nhà liền kề Trần Hưng Đạo, view sông Hàn giá tốt nhất GĐ1 - sở hữu lâu dài. Chỉ 26,5 tỷ

Ngày đăng: 31/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Shophouse 5 tầng (mặt tiền Trần Hưng Đạo) với chiều ngang nhà 6m siêu rộng rãi và thoáng mát: Diện tích đất: 6x18m = 108m². Diện tích xây dựng: Căn 5 tầng mặt tiền Trần Hưng Đạo (427m²). Hướng: Đông. - Giá gốc từ chủ đầu tư Sun Group. - Pháp lý hoàn chỉnh: Sở hữu sổ hồng lâu dài (Đất ở tại đô thị). - Tổ hợp ở, thương mại, dịch vụ, kinh doanh sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh, khai thác kinh doanh cho thuê văn phòng, nhà hàng, shop thương hiệu,... - Tháng 10/2025 nhận nhà, hiện đã cất nóc và hoàn thiện mặt ngoài. - Nằm trong khu compound 8ha duy nhất ngay mặt sông Hàn Đà Nẵng. - View ngắm pháo hoa trực diện. - Trước mặt là 3 bến du thuyền tấp nập khách du lịch khám phá dòng sông Hàn thơ mộng. Tóm lại, Sun Symphony Shophouse là lựa chọn lý tưởng nếu bạn đang tìm kiếm: Vị trí trung tâm, giữ giá lâu dài. Sản phẩm giới hạn thanh khoản cao. Khai thác dòng tiền bền vững. Tiềm năng tăng giá lớn nhờ quy hoạch ven sông Hàn. Quỹ căn Giá Gốc Chủ đầu tư Sun group từ căn hộ, biệt thự, nhà liền kề xây sẵn anh chị quan tâm. Liên hệ ngay: Ms. Liên 0982652527 để Nhận bảng giá chi tiết, layout từng căn & tư vấn tài chính chuyên sâu, tham quan thực tế nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

098 265 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

108 m²
245,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
NL

Nghiêm Liên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà liền kề Trần Hưng Đạo, view sông Hàn giá tốt nhất GĐ1 - sở hữu lâu dài. Chỉ 26,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.