Tin đăng đã hết hạn.

Shop khối đế cầu rồng đà nẵng gà đẻ trứng vàng - dòng tiền tốt - giá trị tăng trưởng cao

Ngày đăng: 18/10/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

26 căn shop khối đế cực hiếm của tổ hợp dự án 1,5ha bên cạnh cầu Rồng, sát sông Hàn Hiện còn 1 căn duy nhất - CƠ HỘI CUỐI CÙNG cho Nhà đầu tư Thông tin: - Mã căn: T0111 - Loại hình: Shophouse khối đế - Diện tích: 216,3 m (2 tầng: 108,2 m & 108,1 m) - Giá bán: 24,9 tỷ (đã gồm VAT & KPBT sau CK) Vì sao nên chọn shop khối đế T0111 Sun Ponte Residence? - Shophouse nằm ở mặt tiền đường lớn Trần Hưng Đạo rộng 15m vỉa hè 5-12m giống nhà phố, chứ không phải nằm trong nội khu như các dự án khác. - Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài, có giá trị truyền đời - Được mua trực tiếp từ Chủ đầu tư, giá tốt nhất và k bị chênh giá. - Với thiết kế trần cao (T1: 7 m; T2: 4,5) thích hợp vừa ở vừa kinh doanh - Vị trí ngay Trung tâm Đà Nẵng, làm thương hiệu, cho thuê khai thác dòng tiền tốt Tiềm năng kinh doanh: - Sở hữu vị trí trung tâm, mặt tiền đường lớn và là shop khối đế của của 495 căn hộ, đối diện EuroVilla và The Rio. Shophouse Sun Ponte thích hợp: + Kinh doanh các loại hình: Cf, nhà hàng, spa, siêu thị mini 24/7...phục vụ cho cư dân của 495 căn hộ (Hiện căn hộ của dự án đã bán hết) và khách du lịch. + Vị trí trung tâm, độ nhận diện thương hiệu cao, khi dự án đi vào hoạt động sẽ có nhiều thương hiệu về thuê để kinh doanh, buôn bán sẽ đẩy giá sản phẩm lên. + Số lượng khan hiếm chỉ 26 căn trên tổng dự án. Đầu tư hôm nay nắm giữ tài sản kim cương mai sau! Liên hệ: 0974343459 - Em vTiên BĐS để có thông tin chi tiết về sản phẩm nhé!

Xem thêm

Liên hệ:

097 434 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

25 tỷ

216.3 m²
115,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Ponte Residences, Đ. Trần Hưng Đạo, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
MT

Ms Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shop khối đế cầu rồng đà nẵng gà đẻ trứng vàng - dòng tiền tốt - giá trị tăng trưởng cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.