Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 10 căn shophouse khối đế phục vụ 941 căn hộ peninsula độc quyền sinh lời vĩnh viễn!

Ngày đăng: 12/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CHỐT NGAY SHOPHOUSE KHỐI ĐẾ PENINSULA ĐÀ NẴNG VỊ TRÍ VÀNG, SINH LỜI BỀN VỮNG! Vị trí kim cương: Nằm ngay mặt tiền Lê Văn Duyệt trung tâm Sơn Trà, sát sông Hàn, kết nối nhanh đến Cầu Rồng Cầu Tình Yêu Vincom biển Mỹ Khê sân bay quốc tế. Trục đường sầm uất bậc nhất Đà Nẵng, đón đầu lượng du khách và cư dân cao cấp khu Đông thành phố. Tổng quan shophouse khối đế Peninsula: Diện tích: 234,8m² Phù hợp đa dạng mô hình: F&B, café, spa, showroom, văn phòng, boutique... Pháp lý sổ hồng lâu dài bàn giao Quý II/2026. Tiềm năng khai thác 100 150 triệu/tháng, gà đẻ trứng vàng ngay trung tâm thành phố. Lợi thế đầu tư nổi bật: Hơn 3.000 cư dân Peninsula & khu vực lân cận nguồn khách hàng dồi dào. Vị trí trung tâm điểm du lịch pháo hoa DIFF phố ven sông Hàn Cầu Rồng. Chính sách bán hàng cực hấp dẫn: Booking chỉ 100 triệu/căn hoàn tiền 100% nếu không chọn được căn. Tặng gói nội thất hoàn thiện 600 triệu. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% & ân hạn gốc 24 tháng. Chiết khấu đến 18% khi thanh toán sớm. Miễn phí quản lý 24 tháng & tặng 6 tháng vận hành trị giá 60 triệu. Vị trí tỷ đô Kinh doanh thịnh vượng: Tọa lạc tại giao lộ Lê Văn Duyệt Trần Hưng Đạo, trung tâm khu Đông Đà Nẵng với hạ tầng nghìn tỷ, đảm bảo tiềm năng tăng giá bền vững. Vừa kinh doanh sinh lời, vừa tích sản lâu dài tại thành phố đáng sống nhất Việt Nam. Booking ngay hôm nay để: Nhận ưu đãi chiết khấu lên tới 18%, Giữ vị trí shophouse đẹp nhất khối đế Peninsula, Và trở thành 1 trong 10 nhà đầu tư sở hữu cơ hội hiếm có giữa lòng Đà Nẵng! Liên hệ ngay để được tư vấn và giữ suất hiếm!

Xem thêm

Liên hệ:

035 953 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

18,29 tỷ

234.8 m²
77,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ND

Ngọc Hiếu Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 10 căn shophouse khối đế phục vụ 941 căn hộ peninsula độc quyền sinh lời vĩnh viễn! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.