Tin đăng đã hết hạn.

Shop khối đế Peninsula con gà đẻ trứng vàng - Tiềm năng cực lớn cho thuê dòng tiền và tăng gốc

Ngày đăng: 11/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chốt ngay shophouse khối đế Tòa Peninsula Đà Nẵng! - Booking ngay để sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa, sinh lời bền vững! - Tổng quan shophouse chân đế Peninsula Đà Nẵng. Vị trí kim cương: - Nằm ngay mặt tiền đường Lê Văn Duyệt trung tâm thành phố, sát sông Hàn, kết nối nhanh đến cầu Rồng, biển Mỹ Khê, sân bay quốc tế, gần Cầu Tình Yêu, trung tâm thương mại Vincom. - Diện tích đa dạng: Từ 80m, 200m² (nhận booking). - Phù hợp đa dạng loại hình: F&B, café, spa, showroom, văn phòng. Giá bán: - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. - Bàn giao: Quý II/2026 (Peninsula Đà Nẵng). - Tiềm năng cho thuê 100 - 150 tr/th gà đẻ trứng vàng! Shophouse Peninsula Đà Nẵng đón lượng khách khổng lồ từ hơn 3.000 cư dân thượng lưu, hàng triệu du khách tại Lễ hội pháo hoa DIFF, Cầu Rồng, và phố du lịch ven sông Hàn. Tiềm năng cho thuê 100 - 150 triệu/tháng, lý tưởng cho kinh doanh hoặc Airbnb. - Chính sách bán hàng siêu hấp dẫn. - Booking chỉ 100 triệu/căn, hoàn tiền 100% nếu không chọn được căn. - Tặng gói nội thất hoàn thiện 600 Triệu. Hỗ trợ vay 70%, lãi suất 0% trong 24 tháng, ân hạn nợ gốc 24tháng. Chiết khấu thêm 6% (vay), 18% (thanh toán sớm 70%). Miễn phí quản lý 24 tháng Tối ưu lợi nhuận. Tặng 6 tháng vận hành ban đầu 60 Triệu. Vị trí tỷ đô Kinh doanh thịnh vượng. Tọa lạc trên trục đường Lê Văn Duyệt giao với đường Trần Hưng Đạo, bán shophouse kết nối hoàn hảo đến Cầu Rồng, Cầu Tình Yêu, Vincom, biển Mỹ Khê. Hạ tầng nghìn tỷ khu Đông Đà Nẵng đảm bảo tiềm năng tăng giá bền vững. Đây là lựa chọn hoàn hảo vừa kinh doanh sinh lời, vừa tích sản lâu dài tại Đà Nẵng là cơ hội đầu tư hiếm có tại trung tâm thành phố đáng sống nhất Việt Nam. Booking ngay để nhận ưu đãi chiết khấu 18% và giữ căn vị trí đẹp!

Xem thêm

Liên hệ:

076 677 ****

Vị trí bản đồ

15,64 tỷ

198 m²
78,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
DT

Dương Đinh Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shop khối đế Peninsula con gà đẻ trứng vàng - Tiềm năng cực lớn cho thuê dòng tiền và tăng gốc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.