Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse khối đế Symphony Residence - kề sông, cân bằng biển, trục đường du lịch sầm uất nhất

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính thức nhận booking shophouse khối đế Symphony Residence tòa S2 & S3. Vị trí: Khối đế thương mại dự án The Symphony Residence, tâm điểm giao thương sôi động, kế cận khu dân cư cao cấp. Sản phẩm: Shophouse khối đế mặt tiền rộng, trần cao, thiết kế hiện đại, phù hợp kinh doanh & đầu tư cho thuê. Ưu đãi đặc biệt: Tặng gói hoàn thiện nội thất 10 triệu/m2 (chưa VAT) Tòa S2. Chiết khấu 5% Early Booking Tòa S3. Booking chỉ từ 200 triệu/sản phẩm. Lợi thế nổi bật: Lưu thông thuận tiện, nằm ngay trục đường lớn. Cộng đồng cư dân đông đúc, nguồn khách hàng sẵn có. Tiềm năng tăng giá & khai thác kinh doanh bền vững. Liên hệ ngay 0974268528 để nhận booking và chọn vị trí đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

097 426 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21 tỷ

2 PN, 2 WC
112 m²
187,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
BQ

Bùi Văn Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse khối đế Symphony Residence - kề sông, cân bằng biển, trục đường du lịch sầm uất nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.