Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse khối đế peninsula đà nẵng

Ngày đăng: 22/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Review chi tiết Căn shophouse khối đế CHĐ 12 dự án Chung cư - căn hộ cao cấp PENINSULA Đà Nẵng. Liên hệ ngay em Trường 0905490081 để được xem dự án và báo giá gốc từ CĐT và chính sách bán hàng tốt nhất. #batdongsan #shophousedanang #shophousekhoide #realestate #home #nhadep #nhadep #home #chungcucaocap #canhocaocap #architecture #bdsdongtien #bdscaocap #bdsvensong #bdsviewbien #bdsbien

Xem thêm

Liên hệ:

090 549 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

21,35 tỷ

258.5 m²
82,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
ĐT

Đinh Ngọc Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse khối đế peninsula đà nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.