Xin chào anh chị, em là Ngọc Trường, hiện tại em đang có mặt tại dãy Shophouse khối đế của dự án Peninsula Đà Nẵng, do Đất Xanh Miền Trung độc quyền phân phối. Hôm nay em sẽ giới thiệu chi tiết về dự án và các căn shophouse đang mở bán. Dự án nằm trên trục đường Hồ Hán Thương, kết nối Chu Huy Mân, chỉ 15 phút ra bãi biển Mân Thái. Đường có lòng rộng 15m, vỉa hè 6m, khoảng lùi 6m, đảm bảo thông thoáng, an toàn và thuận tiện cho khách mua sắm cũng như du khách. Đối diện là quỹ đất phát triển tòa nhà văn phòng thương mại dịch vụ, hứa hẹn tiềm năng tăng giá mạnh mẽ Dự án có 941 căn hộ cao cấp, nhu cầu thương mại và dịch vụ ngay tại chân khối đế là vô cùng lớn. Ngoài ra, cư dân còn được thừa hưởng hệ thống tiện ích: 3 tầng hầm đậu xe hơn 10.000m² Công viên nội khu 700m² Công viên ven sông 1,1ha 3 tầng tiện ích chuẩn 5 sao Mang đến một hệ sinh thái sống trọn vẹn ngay giữa lòng Đà Nẵng. Shophouse Peninsula sở hữu lâu dài, vừa đảm bảo giá trị gia tăng của bất động sản, vừa mang lại dòng tiền khai thác ổn định. Với mức giá chỉ 79 triệu/m² - 83 triệu/m2 sàn, đây là cơ hội đầu tư cực kỳ cạnh tranh trong phân khúc shophouse cao cấp tại Đà Nẵng. CHĐ 10: ngang 6m, dài 18,6m, 2 mặt tiền trước sau, tổng sàn 234,8m², giá 18,655 tỷ. CHĐ 11: ngang 12m, dài 18,6m, tổng sàn 269,4m², giá 21,405 tỷ. CHĐ 12: ngang 18m, dài 8,45m, tổng sàn 258,5m², giá 21,620 tỷ. Thiết kế tầng 1 cao 4m, phù hợp kinh doanh, showroom, nhà hàng; tầng 2 cao 3,4m, tối ưu cho văn phòng hoặc cho thuê Khách hàng sẽ nhận được những chính sách cực kỳ ưu đãi: Khách hàng cũ: giảm 1% Mua nhiều căn: giảm 1 - 2% Vay ngân hàng 0% lãi suất, ân hạn 18 tháng: giảm 8% Thanh toán nhanh: giảm 15% The Elite Setup Gói hoàn thiện nội thất trị giá 600 triệu Privilege Plus Đặc quyền vận hành thương mại ~165 triệu Profit Boost Hỗ trợ đầu tư 100 triệu Nếu anh chị quan tâm đến Shophouse Peninsula, hãy liên hệ ngay với em Ngọc Trường 0905490081 để được tư vấn chi tiết và nhận chính sách tốt nhất từ chủ đầu tư. Xin cảm ơn anh chị !
Xem thêm