Tin đăng đã hết hạn.

Chân đế peninsula - kinh doanh vô địch 200m2, 2700 cư dân, 2mt, dòng tiền 200tr/th giá nhỉnh 15 tỷ

Ngày đăng: 27/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

SHOP CHÂN ĐẾ PENINSULA DA NANG | TÂM ĐIỂM ĐẮT GIÁ - ĐÓN ĐẦU DÒNG KHÁCH TĂNG TRƯỞNG Sở hữu vị trí kim cương đối diện mặt tiền sông Hàn, trung tâm Đà Nẵng, khối đế thương mại Peninsula Da Nang sở hữu các tệp khách khủng mang tính cạnh tranh hàng đầu thị trường. 2.700+ cư dân hiện hữu từ 941 căn hộ thuộc dự án: Tệp khách ổn định, nhu cầu tiêu dùng cao, đều đặn mỗi ngày. Đón sóng du lịch - 10 triệu lượt khách/năm: Khách lưu trú đổ về trung tâm thành phố, đặc biệt đông vào mùa du lịch, lễ hội với sức chi tiêu lớn. Khối văn phòng - trung tâm tài chính cận kề: Nhân sự từ các tòa nhà lân cận, khu văn phòng và trung tâm tài chính với nhu cầu sử dụng dịch vụ đa dạng: ăn trưa, cà phê, giải trí, làm đẹp Với giá từ 16,8 tỷ/căn 212m2, thiết kế 2 tầng rộng thoáng, sở hữu hai mặt tiền, mỗi căn shophouse khối đế sẵn sàng khai thác cho nhiều mô hình: F&B, nhà hàng, spa, thời trang, trưng bày nghệ thuật, Đặc biệt, shop còn được bàn giao với nội thất liền tường hiện đại giúp giảm thiểu chi phí set up ban đầu, nhanh chóng vận hành sinh lời. DỰ KIẾN BÀN GIAO QUÝ II/2026, thời điểm khai thác dòng tiền đang đến rất gần!

Xem thêm

Liên hệ:

096 115 ****

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

200 m²
79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chân đế peninsula - kinh doanh vô địch 200m2, 2700 cư dân, 2mt, dòng tiền 200tr/th giá nhỉnh 15 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.