Tin đăng đã hết hạn.

Căn khối đế mặt tiền, thông tầng 1 và tầng 2 Peninsula Đà Nẵng-view sông Hàn-HT vay 70%-sổ lâu dài

Ngày đăng: 21/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ khối đế Peninsula Đà Nẵng sở hữu lâu dài cơ hội kinh doanh ven sông. Trả trước 70% # 11,7 tỷ Hoặc vay có ngân hàng hỗ trợ, thanh toán trước chỉ 30% tầm 5 tỷ. Giá chỉ từ 75 triệu/m2 cơ hội kinh doanh cực kỳ hiếm có Peninsula Đà Nẵng mở bán số lượng giới hạn chỉ 12 căn hộ đế, sở hữu lâu dài, tọa lạc tại vị trí ven sông đắc địa bậc nhất Đà Nẵng. Ưu điểm nổi bật: Giá chỉ từ 80 triệu/m2 mức giá tốt nhất trong phân khúc ven sông tại Đà Nẵng. Sở hữu lâu dài pháp lý rõ ràng. Chỉ 12 căn hộ đế, phục vụ cho 941 căn hộ trong nội khu và khách hàng vãng lai tiềm năng khai thác kinh doanh tuyệt vời. Vị trí trung tâm mặt tiền đường lớn, giao thông thuận tiện. Tương lai sầm uất với quy hoạch đồng bộ, bài bản cùng các tiện ích công cộng được đầu tư xung quanh dự án: Trước mặt dự án là công viên ven sông. Bên cạnh công viên là bến du thuyền. Bên trái dự án là trung tâm thương mại. Tổ hợp Sun Symphony gần ngay dự án. Vị trí: Mặt tiền đường Lê Văn Duyệt, Sơn Trà, Đà Nẵng. Sản phẩm giới hạn Cơ hội vàng cho nhà đầu tư nhạy bén. Số lượng cực kỳ hữu hạn. Liên hệ ngay 0944402555 để nhận thông tin chi tiết và bảng hàng mới nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

094 440 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

2 PN, 3 WC
212.2 m²
74,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
LM

Lê Văn Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn khối đế mặt tiền, thông tầng 1 và tầng 2 Peninsula Đà Nẵng-view sông Hàn-HT vay 70%-sổ lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.