Tin đăng đã hết hạn.

Suất ngoại giao căn 09 - shophouse khối đế ven sông hàn đẹp nhất Peninsula

Ngày đăng: 19/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Căn mặt tiền Hồ Hán Thương, trục đẹp thông sông Hàn dân cư đông đúc trong 4 mặt tiền đường của toà Peninsula. - Khai thác cho thuê vượt trội. Sẵn ngay cộng đồng cư dân 941 căn hộ Peninsula, và 1373 cư dân Sunsymphony liền kề. - Đơn giá hấp dẫn, chỉ từ 75 tr/m2. Thấp hơn rất nhiều so với các Shop house Sông Hàn cùng phân khúc (từ 115 - 175tr/m2). - Tiềm năng tăng giá vượt trội, nằm trong quần thể hàng loạt đô thị của khu Thuận Phước đang triển khai. Thông tin căn shop house: - Vị trí: Căn 2 mặt tiền Thuộc toà Peninsula, mặt tiền Hồ Hán Thương (giao Lê Duyệt, sông Hàn chỉ 30m). Mặt sau là khu công viên, BBQ, hồ ánh trăng (sảnh chính toà peninsula). - Diện tích mặt bằng: 114.5 m2 (ngang 9.2m mặt tiền). - Diện tích sàn: 212m2 (2 tầng). - Hướng: Đông Nam. - Bàn giao: Nội thất liền tường. - Pháp lý: Sổ hồng lâu dài. - Tư vấn công năng: Ưu thế về bề ngang mặt tiền 9.2m, thích hợp cho thuê các thương hiệu cà phê, nhà hàng, showroom.. - Giá bán: Từ 15.8 tỷ (chiết khấu theo phương thức thạnh toán. Hỗ trợ vay ngân hàng 0% lãi suất 18 tháng, ân hạn gốc 24 tháng). Liên hệ trực tiếp phòng Kinh doanh chủ đầu tư để được tư vấn chi tiết, đầy đủ: 0986803680

Xem thêm

Liên hệ:

098 680 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15,8 tỷ

212 m²
74,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
L

Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ngoại giao căn 09 - shophouse khối đế ven sông hàn đẹp nhất Peninsula - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.