Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse khối đế Peninsula - siêu phẩm kinh doanh - gần 3000 cư dân - 2 MT - giá chỉ 79 triệu/m2

Ngày đăng: 18/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

+ CHĐ 01 - 1 tầng - 104,5m² - 2 mặt tiền. + CHĐ 02 - 1 tầng - 130,5m² - 2 mặt tiền. + CHĐ 03 - 2 tầng - 263,5m² - 2 mặt tiền. + CHĐ 12 - 2 tầng - 273,5m² - Căn góc. + CHĐ 12A - 2 tầng - 241m² - Căn góc. Lợi thế vượt trội: - Sở hữu lâu dài, không gian lý tưởng để kinh doanh. - Hai mặt tiền rộng rãi, dễ dàng thu hút khách. - Bàn giao: Liền tường tiêu chuẩn cao cấp. - Dân cư dự kiến: 3000 dân. - Booking đặt giữ chỗ: 50 triệu/căn có hoàn lại. - Đa dạng mô hình kinh doanh: Từ nhà hàng, quán cà phê đến cửa hàng thời trang, spa, văn phòng đại diện... Peninsula hiện tại được đánh giá là dự án đáng đầu tư nhất tại Đà Nẵng. Vị trí vàng: Nằm ngay mặt tiền sầm uất Trần Hưng Đạo - Lê Văn Duyệt, tập trung nguồn khách hàng cao cấp giới thượng lưu. Là nguồn khai thác vững mạnh cho các nhà đầu tư kinh doanh. Pháp lý vững vàng đã có giấy phép kinh doanh nhà ở hình thành trong tương lai, sở hữu lâu dài, bảo chứng an toàn đa thế hệ. Chính sách đặc biệt từ chủ đầu tư, giúp nhà đầu tư linh hoạt và tối ưu lợi nhuận!

Xem thêm

Liên hệ:

096 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 35m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Căn góc

Vị trí bản đồ

8,26 tỷ

104.5 m²
79,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Peninsula Đà Nẵng (The Muse Đà Nẵng), Đ. Lê Văn Duyệt, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
TT

Trần Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse khối đế Peninsula - siêu phẩm kinh doanh - gần 3000 cư dân - 2 MT - giá chỉ 79 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.