Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse The Sonata Symphony - Sun Group Đà Nẵng view sông Hàn - 108m2 giá 29.8 tỷ

Ngày đăng: 06/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Shophouse The Sonata Symphony Sun Group là lựa chọn hoàn hảo với vị trí vàng bên bờ sông Hàn, tiềm năng sinh lời cực cao. Diện tích: 108m2 | mặt tiền: 6m. Giá bán: 29.8tỷ (~275 triệu/m2). Vị trí: Trung tâm TP Đà Nẵng, ven sông Hàn. Chủ đầu tư: Sun Group. Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, pháp lý minh bạch. View trực diện sông Hàn, chỉ vài phút đến câu. Rông, câu Trân Thị Lý. Vị trí trung tâm sôi động, thu hút khách du lịch dễ dàng kinh doanh: Cà phê, nhà hàng, khách sạn mini, spa. Tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng ven sông hoàn thiện. Liên hệ ngay để sở hữu shophouse đẳng cấp bậc nhất trung tâm Đà Nẵng! Hotline: 0333310289

Xem thêm

Liên hệ:

033 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

29,8 tỷ

108 m²
275,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Sun Symphony Residence, P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, Tp. Đà Nẵng
0

0333310289

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse The Sonata Symphony - Sun Group Đà Nẵng view sông Hàn - 108m2 giá 29.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.