Tin đăng đã hết hạn.

2 căn Shophouse rẻ nhất Phú Gia Royal Park Quy Nhơn (4 tầng 1 tum) 280m2 sử dụng

Ngày đăng: 01/12/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mình có 2 căn rẻ nhất Phú Gia Royal Park Quy Nhơn. Giá 4,95 tỷ (*) Nếu vay trả trước 20% ~ 1,047 tỷ. PHÙ HỢP LƯỚT SÓNG NHỊP 2 Thông tin cơ bản: 1. Diện tích nền: 70m2 2. Diện tích sử dụng: 280m2 (Xây sẵn 4 tầng 1 tum - phong cách Tân Cổ Điển) 3. Hướng: Tây Nam Điểm nổi bật: 1. Gần công viên 2. Gần ngã 4 và sát căn góc 3. Phù hợp kinh doanh

Xem thêm

Liên hệ:

096 536 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,9 tỷ

70 m²
70 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu biệt thự Đại Phú Gia, Đ. Võ Nguyên Giáp, P. Nhơn Bình, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
TN

Trần Văn Ngọc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2 căn Shophouse rẻ nhất Phú Gia Royal Park Quy Nhơn (4 tầng 1 tum) 280m2 sử dụng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.