Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc độc quyền nhà liền kế tại dự án chung cư xã hội IEC Quy Nhơn giai đoạn đầu tư

Ngày đăng: 27/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Shophouse trung tâm khu đô thị Long Vân tại dự án chung cư IEC Long Vân. Khu đô thị cư dân đông đúc, 2 toà chung cư, CT01 cư dân về ở full 99%. Long Vân Long Mỹ Hùng Vương Tây Sơn QL1D, kinh doanh sầm uất trung tâm trí tuệ AI vùng kinh tế biển Quy Nhơn. Diện tích 75m² (5x15m). Tầng 1 xây rộng rãi, thoải mái kinh doanh. Thiết kế xây cao 4 tầng, 1 tum, bàn giao hoàn thiện mặt ngoài. Bàn giao nhận nhà dự kiến quý iv/2026. Chính sách siêu hấp dẫn. Chiết khấu lên tới 7% cho KH thanh toán sớm 95%. Chiết khấu 5% cho KH thanh toán sớm 70%. Chiết khấu 2% cho KH mua vay và thanh toán theo tiến độ. Hỗ trợ vay vốn lên tới 70%. Vay tối đa lên tới 35 năm. Hotline trực tiếp chủ đầu tư: 0934760539 Hỗ trợ tư vấn xem thực tế dự án 24/24.

Xem thêm

Liên hệ:

093 476 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

4 tỷ

300 m²
13,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định
PT

Phạm Thị Ngọc Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc độc quyền nhà liền kế tại dự án chung cư xã hội IEC Quy Nhơn giai đoạn đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.