Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Solera Quy Nhơn mặt tiền Long Vân, vị trí vàng đón sóng thịnh vượng

Ngày đăng: 23/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại trung tâm khu đô thị Long Vân, shophouse Solera Quy Nhơn mang đến không gian sống kết hợp kinh doanh đầy tiềm năng nơi giao thoa giữa nhịp sống hiện đại và giá trị sinh lời bền vững. Thông tin căn shophouse: Diện tích: 5 x 21.6m (108m²). Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Pháp lý: Sổ riêng, sở hữu lâu dài. Giá bán: 4,5 tỷ (thương lượng nhẹ). Vị trí vàng: Mặt tiền đường Long Vân, kết nối nhanh đến Hùng Vương, Quốc lộ 1D, khu dân cư sầm uất thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê hoặc đầu tư lâu dài. Điểm nổi bật: Khu đô thị do Đất Xanh Miền Trung phát triển, quy hoạch đồng bộ, môi trường sống văn minh. Tiềm năng tăng giá mạnh khi trung tâm mới Quy Nhơn đang hình thành rõ nét từng ngày. Liên hệ ngay 0867045250 để xem nhà thực tế và nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

3 PN, 2 WC
92.5 m²
48,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Quy Nhơn Melody, Đ. Nguyễn Trung Tín, P. Nguyễn Văn Cừ, Tp. Quy Nhơn, T. Bình Định

Trần Thiện Đxmt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Solera Quy Nhơn mặt tiền Long Vân, vị trí vàng đón sóng thịnh vượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.