Tin đăng đã hết hạn.

Bán duy nhất 1 căn shophouse The Infinity 141,64m2 mặt sông - giá 20 tỷ. LH: 0903827357 Ms. Hoà

Ngày đăng: 14/03/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán căn shophouse The Infinity Riviera Point - Quận 7. Duy nhất 1/12 căn shop chào bán. * Mô tả: - Mặt đường Nguyễn Văn Tưởng - Sông Cả Cấm. - Diện tích tim tường: 141.64m2. - Thông thủy: 123.85m2. + Tầng 1: 66m2. + Tầng 2: 76m2. Giá bán: 20 tỷ. - Cuối năm giá có thể tăng 200tr/m2. Chuyên cho thuê và mua bán căn hộ Keppel Land và khu vực Phú Mỹ Hưng. Nắm giỏ hàng độc quyền, hỗ trợ mọi lựa chọn cho khách hàng. Nhận ký gửi BĐS trong toàn thành phố. Hotline: 0903827357 Ms. Khánh Hoà (call/viber/zalo) 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 382 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

20 tỷ

154.18 m²
129,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Infiniti Riviera Point, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KH

Khánh Hòa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán duy nhất 1 căn shophouse The Infinity 141,64m2 mặt sông - giá 20 tỷ. LH: 0903827357 Ms. Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.