Tin đăng đã hết hạn.

Cần Bán căn shophouse Midtown Phú Mỹ Hưng, DT 438m2, trệt 1 lầu giá 58 tỷ

Ngày đăng: 03/11/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Dự án: Midtown M5, thuộc khu phức hợp Midtown Phú Mỹ Hưng. Loại hình: Nhà phố thương mại (shophouse) Diện tích: 438m2 Kết cấu: 1 trệt 1 lầu Pháp lý: Có sổ hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

096 612 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

58 tỷ

438 m²
132,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Peak Midtown, P. Tân Phú, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh
KO

Kim Oanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần Bán căn shophouse Midtown Phú Mỹ Hưng, DT 438m2, trệt 1 lầu giá 58 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.