Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố shophouse ngay trục chính dự án cần bán gấp, đầu tư sinh lời bền vững. giá chỉ 7,x tỷ

Ngày đăng: 22/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

NHÀ PHỐ SHOPHOUSE NGAY TRỤC CHÍNH DỰ ÁN CẦN BÁN GẤP, ĐẦU TƯ SINH LỜI BỀN VỮNG. GIÁ CHỈ 7,X TỶ SHOPHOUSE VALLEY TOWN - SỔ ĐỎ LÂU DÀI - MẶT TIỀN 6,5M - ĐƯỜNG 20,5M - DÒNG TIỀN 100TR/THÁNG Bán căn Shophouse đẹp nhất Valley Town trung tâm dự án Thanh Xuân Valley Liên hệ ngay Em Trang 0365784035 để lấy được căn vị trí đẹp và giá tốt nhất. - Bàn giao xây thô, hoàn thiện mặt ngoài - Ngay cạnh siêu tiện ích Country Club, tiếp cận dịch vụ cực dễ dàng - Phân khu mở duy nhất nên tiềm năng tăng giá cao và kinh doanh cực tốt Liên hệ ngay Em Trang 0365784035 để lấy được căn vị trí đẹp và giá tốt nhất. - Dòng tiền cho thuê 80-120 triệu/tháng từ khách nghỉ dưỡng, du lịch & cư dân cao cấp. - Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi Country Club và InterContinental Resort vận hành (phân khu sắp mở bán trong năm nay) Liên hệ ngay Em Trang 0365784035 để lấy được căn vị trí đẹp và giá tốt nhất. Ưu đãi sắp hết: 1. Tặng ngay 500 TRIỆU - Ưu đãi Early Bird 2. Tặng gói sử dụng Country Club InterContinental (1 năm) trị giá 50 triệu trừ trực tiếp vào cọc 3. Thanh toán sớm Chiết khấu 15% = Tổng ưu đãi hơn 2 TỶ ĐỒNG/CĂN chỉ áp dụng trong tháng 10/2025 Liên hệ ngay Em Trang 0365784035 để lấy được căn vị trí đẹp và giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

036 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 WC
81.25 m²
92,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thanh Xuân Valley Vĩnh Phúc, X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
ĐT

Đặng Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố shophouse ngay trục chính dự án cần bán gấp, đầu tư sinh lời bền vững. giá chỉ 7,x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.