Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp căn góc trục D1 cách biển Bãi Kem vài bước chân gần quảng trường giá 1x tỷ, 0919755795

Ngày đăng: 16/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn góc trục chính D1 shophouse melodia Bãi Kem, đối diện sảnh check in biệt thự Tropical, gần JW Marriot, condotel Bãi Kem, cách biển vài bước chân. Diện tích đất: 7,5x19m. Diện tích tầng 1: 105m2. Tổng diện tích xây dựng: 543,36m2. Vị trí: Căn góc nằm ngay trục chính D1. Giá bán: 1x tỷ. --------------------------------------------- Liên hệ Thanh Trúc để biết thêm thông tin. Nghệ thuật | Sang trọng | Độc đáo | Thoải mái | Riêng tư. --------------------------- Hotline: 0919755795 - Thanh Trúc. Mail: trucle091975@gmail.com Facebook: Thanh Trúc - Bất động sản Sun Group Phú Quốc. Cảm ơn vì đã chọn Thanh Trúc mặc dù ngoài kia bạn có hàng nghìn lựa chọn!

Xem thêm

Liên hệ:

091 975 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17 tỷ

142.5 m²
119,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Boutique Shophouse Melodia, Đ. Bãi Khem, P. An Thới, Tp. Phú Quốc, T. Kiên Giang
LT

Lê Thanh Trúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn góc trục D1 cách biển Bãi Kem vài bước chân gần quảng trường giá 1x tỷ, 0919755795 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.