Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp khối đế sổ lâu dài 38.2m2 tại Sun Urban City Hà Nam giá 2,55 tỷ, cao 7m nhận nhà quý 1/2027

Ngày đăng: 11/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán gấp shophouse khối đế sổ lâu dài 38.2m2 tại Sun Urban City, 2.55 tỷ, địa chỉ Đường Lê Công Thanh, Phủ Lý. Chiều cao 7m, vay HTLS 30 tháng vốn 750 triệu Nhận nhà quý 1 /2027

Xem thêm

Liên hệ:

052 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,55 tỷ

38.2 m²
66,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Urban City Hà Nam, X. Tiên Hiệp, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
PH

Phạm Khả Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp khối đế sổ lâu dài 38.2m2 tại Sun Urban City Hà Nam giá 2,55 tỷ, cao 7m nhận nhà quý 1/2027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.