Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp loại bđs khác tại Sun Urban City, 3,7 tỷ, 67,3 m2, 1PN, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 05/04/2026

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Sun Urban City, Phường Hà Nam, Ninh Bình (cũ: Thành phố Phủ Lý, Hà Nam), Loại căn khối đế dưới tòa chung cư, diện tích 67,3 m2 với thiết kế 1 phòng ngủ, hứa hẹn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. - Giá bán: 3,7 tỷ VND. - Đường vào rộng 17m, thuận tiện cho việc di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Không nội thất, dễ dàng thiết kế theo phong cách riêng. Khu vực xung quanh: Gần công viên nước Sun World Hà Nam, là nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi. Liên hệ ngay Nguyễn Thanh Bình qua số điện thoại 0988181044 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

098 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

1 PN
67.3 m²
54,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp loại bđs khác tại Sun Urban City, 3,7 tỷ, 67,3 m2, 1PN, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.