Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Osaka Garden | Vị trí kim cương ở giữa D.A Sun Urban City mặt đường 68m

Ngày đăng: 02/04/2026

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tinh hoa bất động sản triệu đô chỉ xuất hiện 1 lần. Sản phẩm limited độc quyền tốt nhất thị trường. + Được xây dựng 5 tầng, mặt tiền 8m trên tổng diện tích 180m2. Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong để gia chủ tự do thiết kế theo sở thích và nhu cầu. + Bản vẽ thiết kế chi tiết em xin phép được gửi qua zalo/gmail or file cứng miễn phí! + Đã hoàn thiện sổ đỏ, full chính sách chiết khấu, thanh toán theo đợt, hỗ trợ vay ngân hàng. Sở hữu vị trí đắc địa bậc nhất phường Hà Nam mặt đường 68m. Nơi tập chung các toà cao ốc của các tập đoàn lớn như VNPT, FLC, CEO Group... Và đặc biệt chỉ vài bước chân đến công viên lễ hội Canavaral, Sun World. Hạ tầng đang phát triển quanh dự án Osaka Garden cũng đang thúc đẩy đà tăng giá: - Sun Urban City Hà Nam. - GO! - Khách sạn 5* Phủ Lý. Trong quá trình hình thành và phát triển của tỉnh Ninh Bình trong giai đoạn mới, việc sở hữu 1 căn shophouse tại dự án sẽ khẳng định vị thế và tiềm lực của gia chủ. Dự án Osaka Garden phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh, bao gồm: - Đặt văn phòng, trụ sở, chi nhánh công ty, nâng cao nhận diện thương hiệu doanh nghiệp. - Phù hợp các công ty tài chính, ngân hàng, bảo hiểm, kiểm toán, công nghệ đặt trụ sở, chi nhánh. - Nhà hàng và quán cà phê: Với lưu lượng lớn khách hàng từ các doanh nhân và nhân viên văn phòng. - Các phòng khám, và các dịch vụ chăm sóc sức khỏe chất lượng cao. - Các cửa hàng bán lẻ chuyên nghiệp, đặc biệt là những cửa hàng cung cấp các sản phẩm và dịch vụ cao cấp. Thông tin chi tiết hơn Quý khách hàng vui lòng liên hệ: 0963097792 hoặc gửi tin nhắn zalo/SMS em online 24/24. Em Huy đang ở dự án hỗ trợ anh/chị tham quan dự án miễn phí 24/7. Hỗ trợ chuyển nhượng sang tên trực tiếp chủ đầu tư từ A - Z, tiết kiệm tối đa thời gian cho khách hàng. * Cảm ơn cả nhà đã xem tin!

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

31 tỷ

180 m²
172,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Osaka Garden, P. Lam Hạ, Tp. Phủ Lý, T. Hà Nam
BH

Bùi Thái Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Osaka Garden | Vị trí kim cương ở giữa D.A Sun Urban City mặt đường 68m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.