Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố hoàn thiện, kinh doanh ngay

Ngày đăng: 29/08/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng ngay, kinh doanh liền tay với nhà phố thương mại Summerland - Mũi Né, Phan Thiết. Nhà phố nội khu: 126,6m2. - Nhà 4 tầng có diện tích sàn sử dụng 287,5m2. - Tầng bán hầm: Gara xe hơi + 1 PN + 1WC. - 3 tầng: 1 phòng khách + bếp, 3 phòng ngủ, 5WC, khu vực BBQ sân thượng, sân vườn. Giá bán: 6,2 tỷ (thương lượng). Vị trí: - Đối diện sân Golf Sealink, Tháp Chăm Po Sah Inư, Đại học Phan Thiết. - Cách biển, bãi đá Ông Địa 2km. - Đi về trung tâm thành phố Phan Thiết 7km. - Cách sân bay Phan Thiết 7km. Nhà đã hoàn thiện, trang trí nội thất, máy lạnh, thiết bị bếp, nước nóng NLMT. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin: Ms. Tâm 0967941438

Xem thêm

Liên hệ:

096 794 ****

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

4 PN
126.6 m²
48,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sunshine Heritage Mũi Né, Đ. Xuân Thủy, P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết, T. Bình Thuận
MT

Ms. Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố hoàn thiện, kinh doanh ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.