Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn shophouse chung cư PH mặt tiền Võ Thị Sáu sầm uất 123,9m2 chỉ 40tr/m2

Ngày đăng: 17/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán shophouse mặt tiền đường Võ Thị Sáu vị trí sầm uất, sinh lời cao. Diện tích: 123.9m2. Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu. Gồm: 3 nhà vệ sinh, 1 bếp (tầng 2), có ban công thoáng mát. Sàn trệt: Ngang 3,6m dài 12m. Vị trí đắc địa: Nằm ngay khối đế chung cư PH, mặt tiền đường Võ Thị Sáu khu vực đông đúc, sầm uất, vỉa hè rộng 10m thuận tiện kinh doanh. Khu dân cư hiện hữu, lưu lượng người qua lại cao, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh đa dạng ngành nghề. Tiềm năng đầu tư: Có thể cho thuê dòng tiền ổn định từ 15 triệu/tháng. Pháp lý sở hữu lâu dài, sắp ra sổ hồng riêng. Giá bán: 4.95 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí). Liên hệ: Hoàng Nhã 0868252425

Xem thêm

Liên hệ:

086 825 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,6m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

3 PN, 3 WC
123.9 m²
39,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
PH Nha Trang, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
HN

Hoàng Nhã

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn shophouse chung cư PH mặt tiền Võ Thị Sáu sầm uất 123,9m2 chỉ 40tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.