Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn 30 phòng mặt tiền đường Phan Bội Châu trung tâm phố biển Nha Trang

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán khách sạn mặt tiền đường Phan Bội Châu và Phan Đình Phùng, phường Xuân Huân, tp. Nha Trang. Vị trí nằm trên đường 13m , gần biển , gần chợ Đầm. Bán kính 500m không thiếu dịch vụ gì. Thiết kế 5 tầng có thang máy, pccc . Diện tích đất : 297.7m2 ( ngang 14.5m) Diện tích sd: 897.4m2 Gồm 30 phòng (20 phòng đôi + 10 phòng đơn) Hướng Nam và Đông Nam Pháp lý : Sổ Hồng Hoàn Công Giá bán: 44 tỷ ( TL ) Lh gặp e Uýen xem ks 0383335939

Xem thêm

Liên hệ:

038 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14,5m

Vị trí bản đồ

44 tỷ

297.7 m²
147,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Phan Bội Châu, P. Vạn Thạnh, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
TU

Trần Bảo Hạ Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn 30 phòng mặt tiền đường Phan Bội Châu trung tâm phố biển Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.