Tin đăng đã hết hạn.

P1.01.12A Shop House khối đế Cosmo 1 Ngô Quyền, liền kề khu phố TÂY AN THƯỢNG, SỞ HỮU LÂU DÀI

Ngày đăng: 11/04/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SHOP KHỐI ĐẾ TÒA Cosmo 1, KỀ GÓC VÒNG XOAY NGUYỄN VĂN THOẠI & NGÔ QUYỀN. vị trí trung tâm sôi động nhất quận Ngũ Hành Sơn. LH: 0777504444 Mr Vinh đơn vị bán hàng TOP 1 Sun Group). - Diện tích tầng 1: 95.54 m. - Diện tích tầng 2: 95.57 m. - Tổng DT: 191.11 m. Mặt tiền dài 7,1 m - Giá TT chuẩn: 19,4 tỷ VNĐ. - TT vay, ngân hàng hổ trợ 70%, miễn lãi 20 tháng. - Sở hữu lâu dài pháp lý minh bạch. Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài. Lợi thế vàng khó tìm. - Căn sát góc vòng xoay NGUYỄN VĂN THOẠI & NGÔ QUYỀN, mặt tiền đường NGÔ QUYỀN trục đường kinh doanh sầm uất. - Đối diện khu phố TÂY, kinh doanh khách sạn, nhà hàng du lịch sôi động, chỉ 3 phút ra biển Mỹ Khê, 5 phút đến Cầu Rồng, gần trường Đại học Kinh tế Đà Nẵng. - Phù hợp kinh doanh café, nhà hàng, spa, showroom cao cấp, ngân hàng, văn phòng đại diện.. Chính sách ưu đãi: - Chính sách thanh toán linh hoạt . - Hỗ trợ vay 70% giá trị lãi suất, ân hạn nợ gốc 0% trong 12 tháng (không muộn hơn 31/05/2027).

Xem thêm

Liên hệ:

077 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,1m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

19,4 tỷ

191 m²
101,57 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết P1.01.12A Shop House khối đế Cosmo 1 Ngô Quyền, liền kề khu phố TÂY AN THƯỢNG, SỞ HỮU LÂU DÀI - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.