Tin đăng đã hết hạn.

Sun Group mở bán mặt tiền minh mạng Đà Nẵng - CK lên đến 12% - LS 0% 24 tháng

Ngày đăng: 26/10/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Sun Group chính thức nhận booking dự án Sun Riverpolis: Shophouse và biệt thự ven sông Hoà Xuân, TP Đà Nẵng: - Townhouse mặt đường Minh Mạng đối diện Đảo Kim Cương 102 triệu/m². - 230 căn Townhouse mặt đường Nguyễn Phước Lan 114 triệu/m². - 24 căn villa ven sông 119 triệu/m² (Giá đã VAT) chưa bao gồm chiết khấu. - Liền kề 64 nền và 35 căn Townhouse ven sông. Mặt tiền Đường Minh Mạng (Lộ giới 20m) Trục giao thông chính, đảm bảo lưu lượng lớn và dễ dàng kết nối với các khu dân cư hiện hữu cũng như khu du lịch. Diện tích: 195 - 220 m². Chiều cao xây dựng tối đa 7 tầng. Pháp lý: Đất nền Sổ đỏ (Không bắt buộc xây dựng). Giá: 102 triệu/m². Chính sách hấp dẫn - Sở hữu lâu dài. - Thanh toán nhanh chiết khấu 12%. - Thanh toán tiến độ kéo dài 12 tháng. - Thanh toán vay hỗ trợ lãi & ân hạn nợ gốc 24 tháng. Liên hệ ngay em Phúc 0776219128 để được hỗ trợ tư vấn chi tiết ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 621 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,89 tỷ

195 m²
102 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Han River Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
ĐP

Đặng Thị Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sun Group mở bán mặt tiền minh mạng Đà Nẵng - CK lên đến 12% - LS 0% 24 tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.