Tin đăng đã hết hạn.

Townhouse căn góc hàng ngoại giao, bán ngang giá hợp đồng

Ngày đăng: 13/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Townhouse mã đẹp B2-5-x ( Sun Cosmo Residence Đà Nẵng) Xây dựng 6 tầng nổi DT đất: 148,4 m², DTXD: 518,3 m² Bàn giao thô GIÁ: 34 tỷ 815

Xem thêm

Liên hệ:

096 895 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

34,82 tỷ

148 m²
235,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Sun Cosmo Residence, Đ. Trần Thị Lý, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LD

Lê Thị Thùy Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Townhouse căn góc hàng ngoại giao, bán ngang giá hợp đồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.