Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn liền kề shophouse vinhomes lô siêu đẹp tc8-32 giá tốt nhất mặt tiền kinh doanh đắc địa!

Ngày đăng: 27/03/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng: Lô TC8-32, tọa lạc trong khu đô thị Vinhomes, tiềm năng kinh doanh cực lớn!
Diện tích rộng rãi Thiết kế tối ưu:
Diện tích đất: 67.5m
Diện tích xây dựng: 259.9m
Giá cực hấp dẫn: Chỉ 4.262 tỷ (giá TTS) Hỗ trợ tài chính linh hoạt!

Ưu đãi có 1-0-2:
Hỗ trợ lãi suất 0% lên đến 30 tháng
Thanh toán chỉ từ 30% sở hữu ngay

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!
Liên hệ ngay để xem nhà & tư vấn miễn phí!
Inbox ngay hoặc gọi/zalo: [SỐ ĐIỆN THOẠI]

Xem thêm

Liên hệ:

086 960 ****

Vị trí bản đồ

4,26 tỷ

67.5 m²
63,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Golden Avenue, P. Hải Hoà, Tp. Móng Cái, T. Quảng Ninh
XT

Xuân Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn liền kề shophouse vinhomes lô siêu đẹp tc8-32 giá tốt nhất mặt tiền kinh doanh đắc địa! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.