Cực phẩm căn shop 3 mặt tiền toà s5 vip nhất vinhomes symphony 175m2 2 tầng, lh ngay 0922432888

Ngày đăng: 23/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Long Biên, Hà Nội) là một shophouse thương mại nổi bật với thiết kế hiện đại và vị trí chiến lược. Với diện tích 175 m2 và giá chỉ 40 tỷ VND, bất động sản này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị lớn cho các nhà đầu tư hoặc doanh nghiệp. + Diện tích rộng rãi 175 m2. + 2 tầng, phù hợp cho các mô hình kinh doanh đa dạng. + Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường,... + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Shophouse này không chỉ là nơi kinh doanh lý tưởng mà còn là không gian sống thoải mái. Với thiết kế thông minh, bất động sản này mang đến sự tiện nghi và phong cách sống hiện đại. Giới thiệu dự án Dự án Vinhomes Symphony Riverside là một khu đô thị cao cấp với 7 tòa tháp cao tầng, cung cấp 1500 căn hộ. Với phong cách kiến trúc tân cổ điển và 100 tiện ích tiêu chuẩn 5 sao như bể bơi ngoài trời, sân chơi trẻ em, khu BBQ, và nhiều tiện ích khác, dự án hứa hẹn sẽ mang đến một cuộc sống đẳng cấp cho cư dân. Gần các tiện ích như gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Jura Park, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày. Để biết thêm thông tin chi tiết về shophouse này, vui lòng liên hệ Lê Tuấn Vũ theo số 0922432888

Xem thêm

Liên hệ:

092 243 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

40 tỷ

175 m²
228,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Symphony Riverside, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
LV

Le Tuan Vu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Cực phẩm căn shop 3 mặt tiền toà s5 vip nhất vinhomes symphony 175m2 2 tầng, lh ngay 0922432888 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.