Tin đăng đã hết hạn.

6.8 tỷ có ngay shophouse nguyễn lam 83m x 2 tầng - vỉa hè đá bóng - kinh doanh sầm uất - bán gấp

Ngày đăng: 31/03/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

SHOUSE TẦNG 1+2 HOPE RESIDENCES PHÚC ĐỒNG LONG BIÊN - VỈA HÈ ĐÁ BÓNG SỔ ĐỎ VĨNH VIỄN VỪA Ở VỪA KINH DOANH ĐỈNH CAO Vị trí vàng: Ngay ngã tư Chu Huy Mân Nguyễn Lam, trung tâm sầm uất bậc nhất Phúc Đồng, Long Biên. Khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ tốt, lưu lượng người qua lại cao. Thông tin chi tiết: Diện tích sổ: 83m Thiết kế: 2 tầng (T1 + T2) thông sàn Công năng linh hoạt: Tầng 1: Kinh doanh mọi mô hình (cafe, spa, shop, văn phòng) Tầng 2: Ở hoặc cho thuê riêng biệt Phù hợp: Vừa ở vừa kinh doanh đầu tư giữ tiền Ưu điểm nổi bật: Thuộc khu Hope Residences dân cư đông, nhu cầu dịch vụ cao Mặt bằng thương mại cực hiếm Khai thác dòng tiền ngay Sổ đỏ chính chủ sở hữu lâu dài sẵn sàng giao dịch Liên hệ ngay: Ms Thu 0977318555 Xem nhà thực tế chốt nhanh giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

097 731 ****

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

2 PN, 2 WC
83 m²
81,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lam, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
HB

Hà Thu BDS

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 6.8 tỷ có ngay shophouse nguyễn lam 83m x 2 tầng - vỉa hè đá bóng - kinh doanh sầm uất - bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.