Tin đăng đã hết hạn.

Bán shop tầng 1 Beriver Jardin 272m2. Góc ngã 4 đắc địa giá 48,96 tỷ. Mặt 390 Nguyễn Văn Cừ

Ngày đăng: 12/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu shophouse khối đế tầng 1 cực đẹp tại Beriver Jardin, vị trí ngay ngã 4 trung tâm dự án, lưu lượng cư dân và giao thông cực lớn, phù hợp kinh doanh nhiều mô hình. Thông tin căn shop đẹp nhất tòa N02. Tòa: N02. Tầng: 1 (tầng thương mại chính). Diện tích: 272m². Vị trí: Góc ngã 4 trung tâm khối đế nhận diện thương hiệu cực tốt. Sở hữu: Lâu dài. Giá bán chi tiết. Đơn giá dự kiến: ~180 triệu/m². Tổng giá dự kiến ~48,96 tỷ. Giá cực kỳ cạnh tranh cho shophouse tầng 1 vị trí đẹp tại trung tâm Long Biên. Phù hợp kinh doanh. Với diện tích lớn và vị trí trung tâm, căn này rất phù hợp: Siêu thị mini / cửa hàng tiện lợi. Nhà hàng café chuỗi F&B. Ngân hàng / showroom / trung tâm dịch vụ. Phòng khám / spa / trung tâm giáo dục. Chính sách bán hàng (theo CĐT). Tặng 5 chỉ vàng SJC. Chiết khấu 12% khi thanh toán sớm. Chiết khấu 5.5% theo tiến độ chuẩn. Hỗ trợ vay 70% lãi suất 0% trong 18 tháng. Miễn phí 18 tháng phí quản lý. Cam kết hỗ trợ cho thuê 300.000đ/m²/tháng trong 18 tháng. Với 272m², tiền thuê cam kết khoảng 81 triệu/tháng. Lợi thế đầu tư. Nằm trên trục Nguyễn Văn Cừ cửa ngõ vào trung tâm Hà Nội. Bao quanh bởi khu dân cư đông đúc và nhiều trường học lớn. Lượng cư dân nội khu và khu vực Ngọc Lâm Bồ Đề cực lớn. Shophouse khối đế nguồn cung rất hiếm tại Long Biên. Liên hệ trực tiếp PKD: 0912128695Zalo / Viber). Hỗ trợ xem mặt bằng phân tích đầu tư nhận bảng giá chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

091 212 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

48,96 tỷ

272 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Berriver Jardin, Đ. Nguyễn Văn Cừ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
NS

Nguyễn Thành Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shop tầng 1 Beriver Jardin 272m2. Góc ngã 4 đắc địa giá 48,96 tỷ. Mặt 390 Nguyễn Văn Cừ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.