Tin đăng đã hết hạn.

Cực Hiếm 85m; 2 Tầng chân đế Chung Cư VinHome, Kinh Doanh đẳng cấp ngày đêm, 5.18 tỷ

Ngày đăng: 27/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán căn chân đế Chung cư VinHomes, Long Biên, Vị trí đỉnh của đỉnh, kinh doanh tấp nập ngày đêm: DT 85m; 2 tầng vừa ở kết hợp kinh doanh hái ra tiền; Do chuyển vào Sài Gòn cần bán GẤP căn chân đế chung cư, thuộc VinHomes RiVeSide Long Biên, khu vực mật độ dân cư đông nghịt, mức độ mua sắm hàng ngày diễn ra tấp nập; Vị trí kinh doanh các mặt hàng như: Siêu Thị, Spa, nail, mi, kinh doanh gì cũng được; Sổ đỏ chính chủ, lâu dài, pháp lý đảm bảo trong giao dịch, Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch. Mọi thông tin chi tiết quý khách hàng quan tâm liên hệ em Cầu làm việc trực tiếp: 0916167918

Xem thêm

Liên hệ:

091 616 ****

Vị trí bản đồ

5,18 tỷ

85 m²
60,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Hope Residence, Đ. Chu Huy Mân, P. Phúc Lợi, Q. Long Biên, Tp. Hà Nội
PL

Phi Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cực Hiếm 85m; 2 Tầng chân đế Chung Cư VinHome, Kinh Doanh đẳng cấp ngày đêm, 5.18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.