Chính chủ gửi bán shophouse mặt tiền Kinh Dương Vương giao Nguyễn Sinh Sắc

Ngày đăng: 21/05/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shophouse mặt tiền Kinh Dương Vương ngay gần ngã tư giao Nguyễn Sinh Sắc. Diện tích 161m2 ngang 7m full 4 tầng xây thô. Hướng Tây Nam. Nhỉnh 18 tỷ. Sổ đỏ công chứng pháp lý vững. Liên hệ Mai Khanh 0935110880 nắm chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 511 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

5 PN, 5 WC
161 m²
113,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
4
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Sun Bay Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TK

Trần Mai Khanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán shophouse mặt tiền Kinh Dương Vương giao Nguyễn Sinh Sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.