Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn shophouse sát biển, 2 mặt tiền đường Nguyễn Sinh Sắc

Ngày đăng: 03/11/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shophouse kết cấu 4 tầng 1 tum. Sở hữu 2 mặt tiền trước sau Nguyễn sinh sắc và mặt sau Phú lộc 22. Cách biển Nguyễn Tất Thành chỉ 50m. Dt đất 154m2 (ngang 7m x 22m). Anh chị thiện chí liên hệ em để có giá tốt nhất chính chủ. Và tham khảo thêm nhiều sản phẩm vị trí dòng tiền, hoặc đất biển, giá đầu tư tại quận Liên chiểu đà Nẵng. Đt/zalo 0905886115

Xem thêm

Liên hệ:

090 588 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

154 m²
146,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Kim Long City, Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
PT

Phú Thịnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn shophouse sát biển, 2 mặt tiền đường Nguyễn Sinh Sắc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.