Tin đăng đã hết hạn.

Bán chính chủ 2 mặt tiền nguyễn sinh sắc Shophouse trục đường chính hoà minh sát biển giá cực tốt.

Ngày đăng: 27/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Shophouse 4.5 tầng 2 Mặt Tiền Nguyễn Sinh Sắc và Hoà Phú 32 Nằm Khu vực trung tâm đắc địa nhất của Quận Liên Chiểu, gần Trường Cao đẳng Bưu Điện, gần Kí Túc Xác Phía Tây, Gần UBND Quận Liên Chiểu, thuộc khu phố thương mại Nguyễn Sinh Sắc. DT:7x19,5=136,4m( đã hoàn thiện đang cho thuê 50tr/1tháng) Đường 60m lề 9m và đường 7m5 lề 4m Hướng Tây Bắc và Đông Bắc Giá 24ty990 còn thương lương

Xem thêm

Liên hệ:

090 500 ****

Vị trí bản đồ

25 tỷ

5 PN, 4 WC
136.4 m²
183,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
Hl

Ho le viet lợi

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chính chủ 2 mặt tiền nguyễn sinh sắc Shophouse trục đường chính hoà minh sát biển giá cực tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.