Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 4 tầng đường Mê Linh, Liên Chiểu, Đà Nẵng. 125,5m2 giá 6,55 tỷ. LH: 0901159992

Ngày đăng: 16/09/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán shophouse 4 tầng mặt tiền Mê Linh - Liên Chiểu, Đà Nẵng. - Vị trí vàng: Nằm ngay tuyến đường huyết mạch Mê Linh, rộng 34m, kết nối nhanh đến trung tâm thành phố. - View hồ Bàu Tràm thoáng mát, phong thủy tài lộc. - Diện tích: 125,5m2 thiết kế lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh. - Tiềm năng khai thác thương mại cực lớn: Mở quán café, nhà hàng, văn phòng, spa. - Giá bán: 6.55 tỷ / căn - 2 căn liền kề: 13 tỷ. Liên hệ ngay để xem nhà và thương lượng trực tiếp: 0901159992

Xem thêm

Liên hệ:

090 115 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

5 PN
125.5 m²
52,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Mê Linh, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
T

Tranduykhanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 4 tầng đường Mê Linh, Liên Chiểu, Đà Nẵng. 125,5m2 giá 6,55 tỷ. LH: 0901159992 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.