Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 375m2, 19,5 tỷ, Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá ưu đãi

Ngày đăng: 03/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Shophouse 5 tầng tại Nguyễn Sinh Sắc, p Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng đang chờ đón chủ nhân mới. Với diện tích 375m2, thiết kế gồm 5PN + 5WC, không nội thất, phù hợp cho mục đích kinh doanh hoặc sinh sống. Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, mặt tiền rộng 9m, ngõ vào 60m thuận tiện cho xe hơi. Điểm nổi bật: - Pháp lý đầy đủ. - Mặt tiền lý tưởng cho kinh doanh, kết hợp ở và làm văn phòng. - Phong thủy tốt, mang lại may mắn và tài lộc. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: - Bệnh viện Ung Bướu Đà Nẵng, Bệnh viện Tâm Thần TP Đà Nẵng. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, Siêu Thị Đặc Sản Miền Trung Thiên Phú. - Công viên Trung Tâm Hành Chính Liên Chiểu, Trường Mầm Non Táo Đỏ. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà. Nguyễn Thị Diễm Phúc 0917350113

Xem thêm

Liên hệ:

091 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

5 PN, 5 WC
375 m²
52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
0

0917350113

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 375m2, 19,5 tỷ, Nguyễn Sinh Sắc, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.