Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 3 mặt tiền trước sau Nguyễn Sinh Sắc. Đà Nẵng. Cách biển 100m đi bộ

Ngày đăng: 01/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn shophouse 3 mặt tiền A2 Phương trang Nguyễn sinh Sắc- Trần Đăng- Chúc Động (Hoà Minh - Liên Chiểu- Đà Nẵng ) ______________ Đất nhà shohouse -Đt đất 383m2 ngang gần 14mx28m -Đt sàn 4 tầng +tùm 739m2 sàn - hướng Đông nam- tây bắc- tây nam - Trục đường : rộng 60m- lề 10m - 7,5m-5,5m Tiện ích: - vị trí thông cách biển 100m - khu dc sầm uất quy hoạch đẹp phù hợp kinh doanh cho thuê, CTY văn phòng - gần Trung Tâm hành chính - chợ , trường học , đh Bách Khoa - về Trung tâm Hải Châu 10 phút Pháp lý: - sổ Hồng cá nhân đất ở đô thị - tài sản đã hoàn công ----------------------- Giá tốt nhất tại con đường... 3x tỷ Lh :0935110880 Mai Khanh

Xem thêm

Liên hệ:

093 511 ****

Vị trí bản đồ

38 tỷ

388 m²
97,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
TK

Trần Mai Khanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 3 mặt tiền trước sau Nguyễn Sinh Sắc. Đà Nẵng. Cách biển 100m đi bộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.