Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đang ở xa Bán shophau tầng 3 mặt tiền ecocharm quá rẻ , nhanh tay thì còn chậm tay thì hết giá

Ngày đăng: 26/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ ở xa không biết giá gửi bán lô shophau 4 tầng khu đô thị ecocharm giá rẻ Dt 180m dtsd 720m Giá chưa đến 10tỷ Cách biển 300m Cách quốc lô 1A 100 3 mặt tiền đại lô ecocharm đường 50m Tiện ích bán kính 0,5km Cách vinhom làng Vân 3km

Xem thêm

Liên hệ:

096 310 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 32m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

180 m²
53,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Lương Bằng, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
NN

Nin BĐS Đà Nẵng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đang ở xa Bán shophau tầng 3 mặt tiền ecocharm quá rẻ , nhanh tay thì còn chậm tay thì hết giá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.