Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse Infinity mặt tiền đường 25m trung tâm Bàu Tràm Lakeside, kinh doanh sầm uất

Ngày đăng: 17/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán shophouse Infinity, đường 25m khu Bàu Tràm Lakeside, Liên Chiểu, Đà Nẵng. Vị trí: Mặt tiền đường 25m, trục thương mại sầm uất nhất khu Bàu Tràm Lakeside Đà Nẵng. Diện tích: 125m2. Giá bán: 5,95 tỷ. Lợi thế vượt trội: - Nằm ngay trung tâm khu đô thị, lượng khách hàng tiềm năng lớn. - Mặt tiền rộng, đón trọn lưu lượng giao thông, thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề. - Liền kề các tiện ích: Công viên hồ Bàu Tràm, trường học, chợ, khu thể thao. - Kết nối nhanh Nguyễn Tất Thành nối dài, chỉ vài phút ra biển. - Hạ tầng hoàn thiện, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch. Liên hệ: 0901791697 để xem nhà và tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

090 179 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

4 PN, 4 WC
125 m²
47,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Lakeside Palace, Đ. Số 5, P. Hòa Hiệp Nam, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
DT

Diệp Bích Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse Infinity mặt tiền đường 25m trung tâm Bàu Tràm Lakeside, kinh doanh sầm uất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.