Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse 3 mặt tiền siêu vip đường Nguyễn Sinh Sắc 60m sát biển Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu 38 Tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán căn shophouse siêu vị trí và hiếm có tài sản bán mặt tiền thương mại - Vị trí góc 3 mặt tiền đường trục chính 30m - Cách biển Nguyễn Tất Thành , Liên Chiểu 500m - Diện tích : 383m (14x28m) - Diện tích SD : 764m sàn - 4 Tầng Rất phù hợp anh chị làm văn phòng cty, cho thuê thương hiệu, đầu tư bền vững khu vực tiềm năng bậc nhất biển Hoà Minh, Liên Chiểu. Giá bán : 38 Tỷ Liên hệ : 0909968552 Vũ Quang để xem tài sản và tư vấn chi tiết pháp lý vị trí

Xem thêm

Liên hệ:

090 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

38 tỷ

4 PN, 4 WC
383 m²
99,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Sinh Sắc, P. Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Tp. Đà Nẵng
V

VuTran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse 3 mặt tiền siêu vip đường Nguyễn Sinh Sắc 60m sát biển Nguyễn Tất Thành, Liên Chiểu 38 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.